Paragon Clinic สถานที่ให้บริการด้านความงาม ที่ตั้งอยู่ใน จังหวัดพิษณุโลก มีเทคนิค นวัตกรรมใหม่ๆ มาให้บริการ
ใครที่อยากสวย เสริมเติมแต่ง ไม่ว่าจะเป็น การปรับรูปหน้า การทำตาสองชั้น หรือกำจัดถุงใต้ตา ทำหน้าเด็ก รวมทั้งเหนียง ที่เป็นปัญหาสำหรับสาวๆ หลายคน
![](https://thebeauty-checkin.com/wp-content/uploads/2021/09/Paragon-Clinic1.jpg)
วันนี้ทางพารากอน คลินิค มีบริการที่เป็นสูตรเฉพาะของทางร้าน มาแนะนำให้คุณได้รู้จัก กับการทำ Facial Design ที่บางคนอาจจะยังสงสัยว่า คืออะไร เราจะคลายข้อสงสัยให้คุณเอง
Facial Design คืออะไร ทำแล้วได้อะไร??
Facial Design เป็นบริการการจัดรูปแบบใบหน้า ให้ใบหน้าของคุณ เข้ารูปมากขึ้นช่วยแก้ปัญหาบนใบหน้าได้ตรงจุด หรือแก้ปัญหาเพียง 1 จุด แต่ได้ผลลัพธ์ที่ดีต่อจุดอื่นๆด้วย ช่วยให้คุณประหยัดค่าใช้จ่ายมากขึ้น เพราะทุกหัตถการมีความแม่นยำ ทำตรงจุด
![](https://thebeauty-checkin.com/wp-content/uploads/2021/09/Paragon-Clinic3.jpg)
ทำ Facial Design กับ paragon clinic ดีอย่างไร
![](https://thebeauty-checkin.com/wp-content/uploads/2021/09/Paragon-Clinic12.jpg)
- คุณจะได้รับบริการจาก หมอผู้เชี่ยวชาญด้านการออกแบบรูปหน้า (Facial design) โดยเฉพาะ ที่มีประสบการณ์มากกว่า 10 ปี
- .คุณจะได้รับคำปรึกษา การออกแบบรูปหน้าและสภาพผิว จากคุณหมอเจ้าของเคสโดยตรง ก่อนได้รับบริการทุกครั้ง
- คุณจะได้รับการแก้ไขบนใบหน้าตรงจุด ผลลัพธ์ที่ได้เห็นผลตั้งแต่ครั้งแรกที่ทำ
- คุณแก้ปัญหาบนใบหน้าเพียงจุดเดียว ซึ่งเป็นการนำไปสู่การแก้ปัญหาอื่นๆบนใบหน้าได้ด้วย กล่าวคือ คุณทำ 1 อย่าง แต่ได้ผลดีมากกว่า 1 อย่าง แบบ less is more นั่นเอง
- ช่วยในการประหยัดค่าใช้จ่าย คุณหมอทำทุกหัตถการด้วยความแม่นยำ ได้ผลลัพธ์เต็มที่ คุ้มค่ากับทุกการกระทำ
- คุณจะได้รับความปลอดภัย ในทุกขั้นตอนของการทำ Facial design จากพารากอน คลินิก
นอกจากบริการ Facial desing ที่พร้อมให้บริการคุณแล้ว ทางพารากอนคลินิค ยังมีการให้บริการในด้านอื่นๆ จนเป็นที่ประทับใจของผู้ใช้บริการ เช่น การลดเหนียง การกำจัดถุงใต้ตา ให้หน้าดูเด็ก
![](https://thebeauty-checkin.com/wp-content/uploads/2021/09/Paragon-Clinic4.jpg)
เมื่อคุณเข้าไปใช้บริการ ที่คลินิก คุณจะได้รับการรักษาที่ครอบคลุมมากที่สุด รับทำการรักษาทุกรูปแบบ ไปที่เดียวทำได้ครบ ไม่ต้องไปใช้บริการที่อื่นอีกเลย พร้อมให้การดูแลตลอดเวลาทำการ กับคุณหมอคอยดูแลและให้คำปรึกษาฟรี
หากคุณถ้ารู้สึกว่าใบหน้าของคุณใหญ่ คนทั่วไป มุ่งไปฉีดโบกรามเพื่อให้ใบหน้าดูเรียวลง แต่ในความเป็นจริง ไม่ใช่สำหรับทุกคน ซึ่งทางคลินิก จะมีการให้คำแนะนำโดยตรงจากคุณหมอเฉพาะทาง นำไปสู่ผลลัพธ์ที่คุณพึงพอใจ
![](https://thebeauty-checkin.com/wp-content/uploads/2021/09/Paragon-Clinic5.jpg)
Paragon Clinic มีการดูแลด้วยความเอาใจใส่ ทุกรายละเอียด ด้วยเทคนิคพิเศษ ออกแบบรูปหน้าที่เหนือขั้น ด้วยผลิตภัณฑ์ที่ได้มาตรฐาน เพื่อให้ลูกค้าเกิดความมั่นใจในตัวเอง และใช้ชีวิตอย่างมีความสุข
ข้อมูล เพิ่มเติม ไลน์ : m.me/104127414710137 / โทร : 06 5223 9942
พิกัด : https://goo.gl/maps/EyBafQzs2UYs3iXM9
ติดตามบทความ Beauty check in ในทุกสัปดาห์ได้ที่ thebeauty-checkin.com